HABARI MPENZI MWANAMICHEZO KARIBU KATIKA KURASA HII MAHSUSI KWA HABARI ZA MICHEZO PIA UNAWEZA KUTANGAZA BIASHARA YAKO HAPA KWA BEI NAFUU ZAIDI KWA MUDA MREFU ZAIDI WASILIANA NASI KWA NAMBA +255713 15 33 48

30 July 2012

Ukiwa kama msomi katika mpira wa miguu wanachokifanya makocha hawa ingekuwa wazawa wangepewa tuhuma nyingi sana na kazi wangepoteza kwa kuwa ni wazungu hii ni desturi yao pengine tujifunze kwa hawa unaposhindwa unakubari vile vile kubadilisha mawazo wazawa na viongozi wa vilabu tujifunze hili

No comments:

Post a Comment

lisungu_chisara@yahoo.com

TUTUMIE HABARI YOYOTE YA MICHEZO, BURUDANI TUTAZICHAPISHA

TANGAZA KWA MFUMO HUU

MAHUDHURIO YA WASOMAJI KIMATAIFA

free counters

Followers